LibreTranslate 1.6.2 - en to ta translation catalogue (165 entries)

en: Invalid JSON format
ta: தவறான சாதொபொகு வடிவம்

en: Auto Detect
ta: ஆட்டோ கண்டறிதல்

en: Unauthorized
ta: அங்கீகரிக்கப்படாதது

en: Too many request limits violations
ta: பல கோரிக்கை மீறல்களைக் கட்டுப்படுத்துகிறது

en: Invalid API key
ta: தவறான பநிஇ விசை

en: Please contact the server operator to get an API key
ta: பநிஇ விசையைப் பெற சேவையக ஆபரேட்டரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Visit %(url)s to get an API key
ta: பநிஇ விசையைப் பெற %(url)s ஐப் பார்வையிடவும்

en: Slowdown:
ta: மந்தநிலை:

en: Invalid request: missing %(name)s parameter
ta: தவறான கோரிக்கை: காணாமல் போன %(name)s அளவுரு

en: Invalid request: %(name)s parameter is not a number
ta: தவறான கோரிக்கை: %(name)s அளவுரு ஒரு எண் அல்ல

en: Invalid request: %(name)s parameter must be <= %(value)s
ta: தவறான கோரிக்கை: %(name)s அளவுரு <= %(value)s இருக்க வேண்டும்

en: Invalid request: request (%(size)s) exceeds text limit (%(limit)s)
ta: தவறான கோரிக்கை: கோரிக்கை (%(அளவு) வரி வரம்பை மீறுகிறது (%(வரம்புகள்)

en: %(lang)s is not supported
ta: %(lang)s ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: %(format)s format is not supported
ta: %(வடிவம்) வடிவமைப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: %(tname)s (%(tcode)s) is not available as a target language from %(sname)s (%(scode)s)
ta: %(எச் பெயர்) எச் (%(டி குறியீடுகள்)%(tname)s (%(tcode)s) இலிருந்து இலக்கு மொழியாக கிடைக்கவில்லை

en: Cannot translate text: %(text)s
ta: உரையை மொழிபெயர்க்க முடியாது: %(text)s

en: Files translation are disabled on this server.
ta: இந்த சேவையகத்தில் கோப்புகள் மொழிபெயர்ப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Invalid request: empty file
ta: தவறான கோரிக்கை: வெற்று கோப்பு

en: Invalid request: file format not supported
ta: தவறான கோரிக்கை: கோப்பு வடிவம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Invalid filename
ta: தவறான கோப்பு பெயர்

en: Suggestions are disabled on this server.
ta: இந்த சேவையகத்தில் பரிந்துரைகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Albanian
ta: அல்பேனிய

en: Arabic
ta: அரபு

en: Azerbaijani
ta: அசர்பைசானி

en: Basque
ta: பாச்க்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Catalan
ta: கற்றலான்

en: Chinese
ta: சீன

en: Chinese (traditional)
ta: சீன (பாரம்பரிய)

en: Czech
ta: செக்

en: Danish
ta: டேனிச்

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Esperanto
ta: எச்பெராண்டோ

en: Estonian
ta: எச்டோனிய

en: Finnish
ta: பின்னிச்

en: French
ta: பிரஞ்சு

en: Galician
ta: காலிசியன்

en: German
ta: செர்மன்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Hebrew
ta: எபிரேய

en: Hindi
ta: இந்தி

en: Hungarian
ta: அங்கேரியன்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசிய

en: Irish
ta: ஐரிச்

en: Italian
ta: இத்தாலிய

en: Japanese
ta: சப்பானியர்கள்

en: Korean
ta: கொரிய

en: Latvian
ta: லாட்வியன்

en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

en: Malay
ta: மலாய்

en: Norwegian
ta: நோர்வே

en: Persian
ta: பெர்சியன்

en: Polish
ta: போலீச்

en: Portuguese
ta: போர்த்துகீசியம்

en: Romanian
ta: ருமேனிய

en: Russian
ta: ரச்ய

en: Slovak
ta: ச்லோவாக்

en: Slovenian
ta: ச்லோவேனியன்

en: Spanish
ta: ச்பானிச்

en: Swedish
ta: ச்வீடிச்

en: Tagalog
ta: டாக்லாக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Urdu
ta: உருது

en: Serbian
ta: செர்பிய

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனிய

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிய

en: Retrieve list of supported languages
ta: உதவி மொழிகளின் பட்டியலை மீட்டெடுக்கவும்

en: List of languages
ta: மொழிகளின் பட்டியல்

en: translate
ta: மொழிபெயர்த்திடு

en: Translate text from a language to another
ta: உரையை ஒரு மொழியிலிருந்து இன்னொரு மொழிக்கு மொழிபெயர்க்கவும்

en: Translated text
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட உரை

en: Invalid request
ta: தவறான கோரிக்கை

en: Translation error
ta: மொழிபெயர்ப்பு பிழை

en: Slow down
ta: மெதுவாக

en: Banned
ta: தடைசெய்யப்பட்டது

en: Hello world!
ta: வணக்கம் உலகம்!

en: Text(s) to translate
ta: மொழிபெயர்க்க உரை (கள்)

en: Source language code
ta: மூல மொழி குறியீடு

en: Target language code
ta: இலக்கு மொழி குறியீடு

en: text
ta: உரை

en: html
ta: உஉகுமொ

en: Format of source text:
     * `text` - Plain text
     * `html` - HTML markup
ta: மூல உரையின் வடிவம்:
     * `உரை` - எளிய உரை
     * `html` - உஉகுமொ markup

en: Preferred number of alternative translations
ta: மாற்று மொழிபெயர்ப்புகளின் விருப்பமான எண்ணிக்கை

en: API key
ta: பநிஇ விசை

en: Translate file from a language to another
ta: கோப்பை ஒரு மொழியிலிருந்து இன்னொரு மொழிக்கு மொழிபெயர்க்கவும்

en: Translated file
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட கோப்பு

en: File to translate
ta: மொழிபெயர்க்க கோப்பு

en: Detect the language of a single text
ta: ஒற்றை உரையின் மொழியைக் கண்டறியவும்

en: Detections
ta: கண்டறிதல்கள்

en: Detection error
ta: கண்டறிதல் பிழை

en: Text to detect
ta: கண்டறிய உரை

en: Retrieve frontend specific settings
ta: ஃபிரான்டென்ட் குறிப்பிட்ட அமைப்புகளை மீட்டெடுக்கவும்

en: frontend settings
ta: ஃபிரான்டென்ட் அமைப்புகள்

en: frontend
ta: ஃபிரான்ட்

en: Submit a suggestion to improve a translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை மேம்படுத்த ஒரு ஆலோசனையை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Success
ta: செய்

en: Not authorized
ta: ஏற்பு இல்லை

en: Original text
ta: அசல் உரை

en: Suggested translation
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்பு

en: Language of original text
ta: அசல் உரையின் மொழி

en: Language of suggested translation
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்பின் மொழி

en: feedback
ta: கருத்து

en: Language code
ta: மொழி குறியீடு

en: Human-readable language name (in English)
ta: மனிதனால் படிக்கக்கூடிய மொழி பெயர் (ஆங்கிலத்தில்)

en: Supported target language codes
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட இலக்கு மொழி குறியீடுகள்

en: Translated text(s)
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட உரை (கள்)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Reason for slow down
ta: மெதுவாக இருப்பதற்கான காரணம்

en: Translated file url
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட கோப்பு முகவரி

en: Confidence value
ta: நம்பிக்கை மதிப்பு

en: Character input limit for this language (-1 indicates no limit)
ta: இந்த மொழிக்கான எழுத்து உள்ளீட்டு வரம்பு (-1 வரம்பு இல்லை என்பதைக் குறிக்கிறது)

en: Frontend translation timeout
ta: ஃபிரான்டென்ட் மொழிபெயர்ப்பு நேரம் முடிந்தது

en: Whether the API key database is enabled.
ta: பநிஇ விசை தரவுத்தளம் இயக்கப்பட்டதா என்பதை.

en: Whether an API key is required.
ta: பநிஇ விசை தேவையா என்பதை.

en: Whether submitting suggestions is enabled.
ta: பரிந்துரைகளை சமர்ப்பிப்பது இயக்கப்பட்டதா.

en: Supported files format
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட கோப்புகள் வடிவம்

en: Whether submission was successful
ta: சமர்ப்பிப்பு வெற்றிகரமாக இருந்ததா

en: Copy text
ta: உரையை நகலெடுக்கவும்

en: Cannot load %(url)s
ta: %(url)s ஏற்ற முடியாது

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Copied
ta: நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Thanks for your correction. Note the suggestion will not take effect right away.
ta: உங்கள் திருத்தத்திற்கு நன்றி. குறிப்பு பரிந்துரை இப்போதே நடைமுறைக்கு வராது.

en: No languages available. Did you install the models correctly?
ta: மொழிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. நீங்கள் மாதிரிகளை சரியாக நிறுவினீர்களா?

en: Type in your API Key. If you need an API key, %(instructions)s
ta: உங்கள் பநிஇ விசையில் தட்டச்சு செய்க. உங்களுக்கு பநிஇ விசை தேவைப்பட்டால், %(instructions)s

en: press the "Get API Key" link.
ta: "பநிஇ கீ" இணைப்பை அழுத்தவும்.

en: contact the server operator.
ta: சேவையக ஆபரேட்டரைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Free and Open Source Machine Translation API
ta: இலவச மற்றும் திறந்த மூல இயந்திர மொழிபெயர்ப்பு பநிஇ

en: Free and Open Source Machine Translation API. Self-hosted, offline capable and easy to setup. Run your own API server in just a few minutes.
ta: இலவச மற்றும் திறந்த மூல இயந்திர மொழிபெயர்ப்பு பநிஇ. சுய-ஓச்ட், இணைப்பில்லாத திறன் மற்றும் அமைக்க எளிதானது. உங்கள் சொந்த பநிஇ சேவையகத்தை சில நிமிடங்களில் இயக்கவும்.

en: translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: api
ta: பநிஇ

en: API Docs
ta: பநிஇ டாக்ச்

en: Get API Key
ta: பநிஇ விசையைப் பெறுங்கள்

en: GitHub
ta: கிரப்

en: Set API Key
ta: பநிஇ விசையை அமைக்கவும்

en: Change language
ta: மொழியை மாற்றவும்

en: Edit
ta: தொகு

en: Toggle dark/light mode
ta: இருண்ட/ஒளி பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Dismiss
ta: தள்ளுபடி

en: Translation API
ta: மொழிபெயர்ப்பு பநிஇ

en: Translate Text
ta: உரையை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Translate Files
ta: கோப்புகளை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Translate from
ta: இருந்து மொழிபெயர்க்கவும்

en: Swap source and target languages
ta: மூலத்தை மாற்றவும் மற்றும் இலக்கு மொழிகள்

en: Translate into
ta: மொழிபெயர்க்கவும்

en: Text to translate
ta: மொழிபெயர்க்க உரை

en: Delete text
ta: உரையை நீக்கு

en: Suggest translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை பரிந்துரைக்கவும்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Supported file formats:
ta: உதவி கோப்பு வடிவங்கள்:

en: File
ta: கோப்பு

en: Remove file
ta: கோப்பை அகற்று

en: Translate
ta: மொழிபெயர்த்திடு

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

en: Request
ta: கோரிக்கை

en: Response
ta: பதில்

en: Open Source Machine Translation API
ta: திறந்த மூல இயந்திர மொழிபெயர்ப்பு பநிஇ

en: Self-Hosted. Offline Capable. Easy to Setup.
ta: சுய-ஓச்ட். இணைப்பில்லாத திறன். அமைக்க எளிதானது.

en: LibreTranslate
ta: லிப்ரெட்ரான்ச்லேட்

en: License:
ta: உரிமம்:

en: Made with %(heart)s by %(contributors)s and powered by %(engine)s
ta: %(heart)s %(contributors)s மூலம் தயாரிக்கப்படுகின்றன மற்றும் %(engine)s மூலம் இயக்கப்படுகின்றன

en: %(libretranslate)s Contributors
ta: %(லிப்ரெட்ரான்ச்லேட்) பங்களிப்பாளர்கள்
