LibreTranslate 1.3.12 - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Invalid JSON format
fil: Hindi wastong JSON format

en: Auto Detect
fil: I-auto Detect

en: Unauthorized
fil: Hindi awtorisado

en: Too many request limits violations
fil: Masyadong maraming paglalabag sa limitasyon ng hiling

en: Invalid API key
fil: Hindi wastong API key

en: Please contact the server operator to get an API key
fil: Makipag-ugnayan sa operator ng server para makakuha ng API key

en: Visit %(url)s to get an API key
fil: Bisitahin ang %(url)s para makakuha ng API key

en: Invalid request: missing %(name)s parameter
fil: Hindi wastong hiling: nawawalang %(name)s na parameter

en: Invalid request: request (%(size)s) exceeds text limit (%(limit)s)
fil: Hindi wastong hiling: lumalagpas ang hiling (%(size)s) ang limitasyon ng text (%(limit)s)

en: %(lang)s is not supported
fil: Hindi sinusuportahan ang %(lang)s

en: %(format)s format is not supported
fil: Hindi sinusuportahan ang %(format)s na format

en: %(tname)s (%(tcode)s) is not available as a target language from %(sname)s (%(scode)s)
fil: Ang %(tname)s (%(tcode)s) ay hindi available bilang target na wika galing sa %(sname)s (%(scode)s)

en: Cannot translate text: %(text)s
fil: Hindi masalin ang text: %(text)s

en: Files translation are disabled on this server.
fil: Ang pagsalin ng file ay naka-disable sa server na ito.

en: Invalid request: empty file
fil: Hindi wastong hiling: walang laman na file

en: Invalid request: file format not supported
fil: Hindi wastong hiling: hindi sinusuportahan ang file format

en: Invalid filename
fil: Hindi wastong filename

en: Suggestions are disabled on this server.
fil: Naka-disable ang mga mungkahi sa server na ito.

en: Retrieve list of supported languages
fil: Kunin ang listahan ng mga sinusuportahang wika

en: List of languages
fil: Listahan ng mga wika
